skip to content »

alexey-naumov.ru

Jimama mwanza namba ya simu

Mashuhuda wa tukio hilo walisema katika nyakati tofauti kundi hilo lilianza kuzuia msafara huo kwa kutaka kushinikiza dai la mgogoro wa mipaka kati ya eneo la Jeshi la Wananchi wa Ulinzi Tanzania (JWTZ) na makazi ya watu katika eneo la Tondoroni, wilayani humo.Watu hao ambao idadi yao haikuweza kufahamika walidaiwa kutishia kuchoma moto magari ya msafara huo wa mwenyekiti wakati alipotaka kushuka na kuzungumza nao na kuamua kujisalimisha kwa kuingia ndani ya gari na kurudi Kisarawe.

Jumlisha tarakimu hizo nne hadi ufikie jumla ya tarakimu moja (single digit) yaani jumla iwe kati ya 1 na 9.John Nkoma akitoa maelezo mafupi kwa Mgeni Rasmi Waziri wa Mawasiliano, Sayansi na Teknolojia Mh.Prof Makame Mbarawa juu ya mkutano wa sikumbili wa maadhimisho ya miaka 10 ya Mamlaka ya Mawasiliano Tanzania TCRA Msanii mahiri wa muziki wa kizazi kipya, Khaleed Mohamed 'TID' yupo mahabusu katika Kituo cha Polisi Oysterbay tangu jana usiku baada ya kukamatwa na polisi kwa tuhuma za kumpiga na kumjeruhi msichana anayedaiwa kuwa ni mpenzi wake, Mariam Nnauye.Umri wangu ni miaka 26,mkristo, nipo single, sina mtoto, situmii pombe wala sigara.Sifa zake; Umri 18-25, mkristo au muislamu aliyetayari kubadili dini, Awe single ambaye hajawahi kuolewa na asiwe na mtoto, asitumie kilevi chochote. contacts zangu ni 0767453153 au 0656380928.natafuta rafiki wa kike wa karibu ambaye tutawasiliana kwa emails.Nahitaji msichana aliye serious, na si anayetaka kujaribu. Natafuta marafiki wa kuchat nao kutoka pande zote za dunia.

Umri wangu ni miaka 30, nipo ulaya situmii pombe wala sigara. Wawe ni walioko vyuoni ambao tutaweza kubadilishana mawazo ya kielimu zaidi, umri kuznaia miaka 20 hadi 30. Naitwa alizo wa dar natafuta marafiki tuwasiliane 0718418622 naitwa angela wa dar natafuta marafiki wa jinsia yeyote tuwasiliane kwa namba 0719587840 naitwa damas naishi dar natafuta mchumba mrembo mwenye mapenzi ya dhati na heshima umri 17-20 tuwasiliane kwa namba 0756924568 naitwa issa omary wa bagamoyo natafuta mchumba tuwasiliane kwa namba 0718722226, ,naitwa nasibu wa chalinze natafuta mchumba tuwasiliane kwa 0712005528 naitwa macktaino wa dar natafuta marafiki wa kuchart namba yangu ni 0713633720, ,mgalapo wa tanga natafuta marafiki 0714240492, said wa tanga natafuta marafiki 0684025478 suleiman wa tunduma natafuta marafiki 0765769931 ivo wa makambako natafuta mchumba 0765877373 inocent wa dar natafuta mchumba 0716047902, maleck wa sinza natafuta rafiki 0689464344 frank wa mwanza natafuta mchumba 0757591959 jonson wa mara natafuta mchumba 0752507631, sack wa dar natafuta marafiki 0719476799, lissu wa singida natafuta marafiki 0754749349, zai wa dar natafuta marafiki 0716093536, tumaini wa singida natafuta marafiki 0767072200, richard wa mwanza natafuta mpenzi 0766201280, ray wa kigamboni natafuta marafiki 0659121275, blandina wa mbeya natafuta marafiki 0756372756, jackson wa arusha natafuta marafiki 0767449426 ,maiko wa iringa natafuta mchumba 0757383685, hasanary wa dar natafuta mchumba 0717645629, jack wa mwanza natafuta marafiki 0758435425, alizo wa dar natafuta marafiki 0718418622, teddy wa dar natafuta marafiki 0654960340 salehe wa moro natafuta rafiki 0712324658 muddy nipo zanzibar natafuta rafiki jinsia yeyote 0773415873 naitwa joseph nipo dar natafuta mchumba mwaminifu tuwasiliane 0753029603 naitwa amina wa iringa natafuta marafiki 0753029603 matafuta mchumba mimi ni hassan hilinti 0769546599 natafuta jimama awe tayari kupima 0755031115 hani sherally wa mwanza namtafuta radhia kisilwa wa sirari 0753949584 sele wa dar natafuta mchumba miaka yangu 23 0764872509 naitwa stewart msuya wa majengo moshi natafuta mchumba nina miaka 20 0718289292 lugano johnson wa arusha natafuta marafiki 0718289292 naitwa dullah wa dar natafuta rafiki wa kike 0652760288 katury wa mbeya natafuta mchumba 0763543115 naitwa salumu shaban wa arusha natafuta mchumba 0682214443 naitwa george nipo manyara natafuta mchumba 0684071449 .natafuta marafiki naitwa diana 0714142709, natafuta mchumba naitwa nacri wa dar 0714433125, Naitwa irene wa mbeya natafuta marafiki wa kuchati 0757094578, naitwa edna nipo njombe natafuta marafiki wa kuchati 0756675150, ulenje wa mbeya natafuta mchumba 0759915944, natafuta marafiki naitwa hyrah wa tanga 0758969217, natafuta marafiki 0714142709, naitwa aminata wa iringa natafuta marafiki wa kuchati 0756104014, NAITWA HADIJA KUTOKA TANGA , NA MIAKA 25 NATAFUTA RAFIKI WA KIUME WA KUCHART NAYE NA KUTEMBELEANA UMRI KUANZIA MIAKA 25-30.

Ni namba nzuri sana kwa waandishi na watunzi wa nyimbo sio namba nzuri sana kwa watu wanaojituma sana na wenye malengo makubwa.

JUMLA IKIWA 4 Hii ni namba thabiti, iliyostawi, yenye kutegemewa na kuaminika, namba hii ni nzuri sana hasa kwa ma Benki, makampuni ya Uhasibu, Sheria na makampuni au masharika mengine kama hayo ambayo yanahitajika kua waaminifu na sifa za kuaminika.

AWE MREFU , NAMBA YA SIMU NITATOA ILA WASILIANA NAMI KUPITIA [email protected] vipi bro,pole kwa majukumu ya kila siku,nimekupata kupitia blog yako,niko hapa tanga naitaji mwanamke atakae kuwa waifu baadae,awe chotara miaka chini ya 23,mie miaka 38 ndo miaka yangu,namba ya simu 0784813129,kazi njema.

TAXI inayoegeshwa eneo la Posta mjini Iringa imegongwa vibaya eneo la Idara ya maji mjini Iringa usiku huu na watu kadhaa kunusurika kifo ajali hiyo imetokea mida ya saa 2.30 usiku huu hakuna aliyepoteza maisha zaidi ya mfanyakazi wa kituo cha mafuta cha Gapco mshindo kujeruhiwa Kwa niaba ya baraza la uongozi la mkoa wa Arusha, napenda kuujulisha umma wote kwa ujumla kuwa mwenyekiti wa wilaya ya monduli Mchungaji Amani Silanga Mollel amekoma/amesimamishwa kuwa Mwenyekiti wa CHADEMA wilaya ya monduli kuanzia tarehe 29 Novemba 2013 kufuatia tuhuma nzito za uvunjifu wa kanuni za maadili ya chama.

Hatua hii imefikiwa baada ya kuthibitika na yeyé mwenyewe kukiri mbele ya kikao cha kamati tendaji ya wilaya ya monduli kilichoketi tarehe 29 Novemba 2913 saa NNE asubuhi kuwa alitoa tamko batili akitumia wadhifa wa mwenyekiti wa wilaya bila ridhaa ya kamati tendaji na huku akidanganya kuwa ni tamko kwa niaba ya wilaya ya Monduli.